JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU

Dar es Salaam
02 Mei, 2026

YAH: UTEUZI NA UHAMISHO

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,
amefanya uteuzi na uhamisho wa viongozi. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na
Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, uteuzi na uhamisho huo ni
kama ifuatavyo:-

(i) Mhe. Dkt. Evaline Wilbard Munisi (Mb.) ameteuliwa kuwa Naibu Waziri,
Ofisi ya Waziri Mkuu (Kazi, Ajira na Mahusiano). Mhe. Dkt. Munisi
anachukua nafasi ya Mhe. Rahma Riyadh Kisuo (Mb.) ambaye uteuzi wake
umetenguliwa;

(ii) Bw. Eliakim Chacha Maswi amehamishwa kutoka Wizara ya Katiba na
Sheria kwenda kuwa Katibu Mkuu, Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia,
Wanawake na Makundi Maalum; na

(iii) Dkt. John Antony Jingu amehamishwa kutoka Wizara ya Maendeleo ya
Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum kwenda kuwa Katibu Mkuu,
Wizara ya Katiba na Sheria.
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